Module Analog output 4AO 12 BIT Quantum 140AVO02000 Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 858
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 140AVO02000
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 140AVO02000
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 140AVO02000
Loại module Module ngõ ra analog
Dòng sản phẩm Modicon Quantum
Số kênh ngõ ra analog 4 kênh
Độ phân giải 12 bit
Loại tín hiệu ngõ ra Điện áp (Voltage): +/-10 V, 0…10 V, 0…5 V, +/-5 V
Dòng điện (Current): 0…20 mA, 4…20 mA
Độ chính xác Voltage: +/- 0.2% toàn thang đo tại 25°C
Current: +/- 0.3% toàn thang đo tại 25°C
Thời gian cập nhật Khoảng 250 µs cho mỗi kênh (tùy thuộc cấu hình và phần mềm)
Tiêu thụ nguồn Khoảng 250 mA tại 5 V DC từ Backplane
Cách ly 2500 Vrms kênh tới Backplane
Kết nối Khối đấu dây rời (Removable Terminal Block)
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Thời gian bảo hành1 Năm
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Module Analog output 4AO 12 BIT Quantum 140AVO02000 Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá