| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84416 |
| Dòng sản phẩm | Acti9 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Tên thiết bị | IC60N |
| Số cực | 4P |
| Số cực được bảo vệ | 4 |
| Vị trí cực trung tính | Trái |
| Ứng dụng thiết bị | Phân phối |
| Loại mạng | AC |
| Đường cong bảo vệ | C |
| Dòng điện định mức | 16 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức (Icn) | 10 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz tuân theo IEC 60898-1 |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch dịch vụ (Ics) | 7.5 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz tuân theo IEC 60898-1 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz tuân theo IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV tuân theo IEC 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ rộng | 4 module 9mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Tiêu chuẩn sản phẩm | IEC 60898-1, IEC 60947-2 |
| Chứng nhận sản phẩm | VDE, KEMA, EAC, RCM, CCC, Marine |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35 °C đến 70 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 °C đến 85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Văn Chính Đã mua tại thanhthienphu.vn
Dùng được một thời gian rồi, rất ưng ý, đáng đồng tiền!