| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84463 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 iC60N |
| Số cực | 4P |
| Dòng điện định mức (In) | 63 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icn) | 10 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Đường cong đặc tính | Loại C |
| Công nghệ bộ ngắt | Bảo vệ nhiệt từ |
| Chế độ lắp đặt | Gắn trên thanh ray DIN |
| Số Module 9mm | 8 |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 72 mm |
| Độ sâu | 78.5 mm |
| Loại mạng | AC |
| Độ bảo vệ (IP) | IP20 (khi được lắp đặt) |
| Độ ô nhiễm | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2, IEC 60898-1 |
| Tuổi thọ điện | 10000 chu kỳ |
| Tuổi thọ cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
| Kết nối | Kẹp kiểu đường hầm – trên hoặc dưới 1…35 mm² (cáp cứng), 1…25 mm² (cáp mềm) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Phạm Thanh Thảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
Dùng được, giá hợp lý, nhưng shop nên gói hàng kỹ hơn!