| Tên Thông Số | Giá Trị |
|---|---|
| Mã Sản Phẩm | A9F84320 |
| Dòng Sản Phẩm | Acti 9 iC60N |
| Loại Sản Phẩm | Aptomat (MCB) |
| Số Cực | 3P |
| Dòng Định Mức (In) | 20A |
| Đường Đặc Tuyến | Loại C |
| Khả Năng Cắt Ngắn Mạch (Icn) | 10kA tại 230V AC theo IEC 60898-1 |
| Khả Năng Cắt Ngắn Mạch (Icu) | 10kA tại 220…240V AC theo IEC 60947-2 6kA tại 380…415V AC theo IEC 60947-2 |
| Điện Áp Hoạt Động Định Mức (Ue) | 220…240V AC 380…415V AC |
| Điện Áp Cách Điện Định Mức (Ui) | 500V AC theo IEC 60947-2 |
| Điện Áp Chịu Xung Định Mức (Uimp) | 6kV theo IEC 60947-2 |
| Tần Số Mạng | 50/60 Hz |
| Tiêu Chuẩn | IEC 60947-2 IEC 60898-1 |
| Kiểu Gắn | Thanh ray DIN |
| Chiều Rộng | 3 modules (27mm) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Trung Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng về rất nhanh, chất lượng tuyệt vời, cực kỳ hài lòng!