| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84163 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên sản phẩm | Acti 9 iC60N |
| Loại sản phẩm hoặc thành phần | Bộ ngắt mạch thu nhỏ (MCB) |
| Tên viết tắt thiết bị | iC60N |
| Cấu hình cực | 1P |
| Số cực được bảo vệ | 1 |
| Dòng định mức [In] | 63 A |
| Loại mạng | AC, DC |
| Công nghệ bộ ngắt | Từ nhiệt |
| Đặc tuyến ngắt | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch | 10 kA Icn tại 230/240 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60898-1 |
| Khả năng cách ly | Có theo IEC 60947-2, Có theo EN 60947-2 |
| Tiêu chuẩn | EN 60898-1, IEC 60898-1, EN 60947-2, IEC 60947-2 |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Gắn kẹp (Clip-on) |
| Đế lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng (số module 9mm) | 2 |
| Chiều cao | 85 mm |
| Chiều rộng | 18 mm |
| Chiều sâu | 78.5 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Tuổi thọ điện | Lên đến 20000 chu kỳ |
| Tuổi thọ cơ | Lên đến 20000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối / Kích cỡ dây | Cầu đấu kiểu tunnel 1…25 mm² dây mềm, cầu đấu kiểu tunnel 1…35 mm² dây cứng |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Hoàng Tuấn Kiệt Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm dùng ổn nhưng chưa thực sự xuất sắc.