GD300-160G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 160kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.8k
Còn hàng
  • SKU: GD300-160G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 160kW, input 310A, output 305A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-160G-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD300-160G-4
Công suất động cơ định mức (Kiểu G) 160 Kilowatt
Điện áp đầu vào định mức 3 pha 380 Volt (-15%) đến 440 Volt (+10%)
Tần số đầu vào định mức 50 Hertz / 60 Hertz (Dải tần số 47 Hertz đến 63 Hertz)
Điện áp đầu ra định mức 0 đến Điện áp đầu vào
Dòng điện đầu ra định mức (Kiểu G) 304 Ampere
Công suất biểu kiến đầu ra định mức (Kiểu G) 200 Kilo Volt Ampere
Dải tần số đầu ra 0 đến 400 Hertz
Ngõ vào số (Digital Input) 8 ngõ vào (mặc định), hỗ trợ ngõ vào xung tốc độ cao
Ngõ ra số (Digital Output) 1 ngõ ra collector hở, 1 ngõ ra xung tốc độ cao
Ngõ ra tương tự (Analog Output) 2 ngõ ra (0~10 Volt / 0~20 milliampere)
Ngõ ra relay 2 ngõ ra relay lập trình được
Truyền thông tích hợp Modbus RTU
Bộ hãm (Braking Unit) Tích hợp sẵn
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Độ cao lắp đặt Dưới 1000 mét (Giảm công suất 1% cho mỗi 100 mét tăng thêm nếu trên 1000 mét)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào310A
Định mức dòng ra305A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-160G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 160kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-160G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 160kW