GD300-132G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 132kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 19.1k
Còn hàng
  • SKU: GD300-132G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 132kW, input 265A, output 260A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-132G-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD300-132G-4
Hãng sản xuất INVT
Dòng sản phẩm Goodrive300
Công suất định mức 132 Kilowatt
Công suất Motor tương ứng (Tải nặng) 132 Kilowatt
Điện áp ngõ vào định mức 3 Pha 380 (-15%) ~ 440 (+10%) Volt xoay chiều
Tần số ngõ vào định mức 50 Hertz / 60 Hertz
Dòng điện ngõ ra định mức 250 Ampe
Điện áp ngõ ra định mức 0 ~ Điện áp ngõ vào Volt xoay chiều
Tần số ngõ ra 0 ~ 400 Hertz
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Hãm động năng (Braking Unit) Tích hợp sẵn (cho phép kết nối điện trở hãm)
Ngõ vào số (DI) 8 (bao gồm 1 ngõ vào xung tốc độ cao)
Ngõ vào analog (AI) 2 (AI1: 0~10V/0~20mA, AI2: 0~10V/0~20mA)
Ngõ ra số (DO) 1 (ngõ ra xung tốc độ cao)
Ngõ ra analog (AO) 2 (0~10V / 0~20mA)
Ngõ ra relay 2 (RO1A NO, RO1B NC, RO1C chung; RO2A NO, RO2B NC, RO2C chung)
Giao tiếp truyền thông Tích hợp RS485 (Modbus RTU)
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 độ C ~ +50 độ C (Giảm công suất nếu trên 40 độ C)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào265A
Định mức dòng ra260A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-132G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 132kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-132G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 132kW