GD300-022G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 22kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.8k
Còn hàng
  • SKU: GD300-022G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 22kW, input 56A, output 45A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-022G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-022G-4
Công suất định mức 22 kW
Điện áp vào 3 pha 380V – 440V
Dòng điện vào định mức 45A
Điện áp ra 3 pha 0V – Điện áp vào định mức
Dòng điện ra định mức 47A
Tần số ra 0 Hz – 400 Hz
Chế độ điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC), Điều khiển vector vòng kín (FVC)
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây; 180% dòng điện định mức trong 3 giây
Bộ hãm phanh Tích hợp bộ hãm (cần điện trở hãm ngoài)
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus RTU) tích hợp, hỗ trợ card mở rộng
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm hoạt động Dưới 95% RH (Không ngưng tụ)
Độ cao lắp đặt Dưới 1000m
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Bộ lọc EMC Tùy chọn bộ lọc ngoài (C3, C2, C1)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào56A
Định mức dòng ra45A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-022G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 22kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-022G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 22kW