GD200A-5R5G/7R5P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V pha 5.5/7.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.4k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-5R5G-7R5P-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 5.5/7.5kW, input 19.5/25A, output 14/18/5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-5R5G/7R5P-4
Tên Thông Số Giá Trị
Mã Sản Phẩm GD200A-5R5G/7R5P-4
Dòng Biến Tần INVT GD200A
Điện Áp Ngõ Vào 3 Pha 380 VAC ±15%
Tần Số Ngõ Vào 50/60 Hz ±5%
Công Suất Ngõ Ra (Kiểu G – Tải Nặng) 5.5 kW
Dòng Điện Ngõ Ra Định Mức (Kiểu G) 13 Ampe
Công Suất Ngõ Ra (Kiểu P – Tải Nhẹ) 7.5 kW
Dòng Điện Ngõ Ra Định Mức (Kiểu P) 17 Ampe
Điện Áp Ngõ Ra 0 – Điện Áp Ngõ Vào Định Mức
Tần Số Ngõ Ra 0 – 400 Hz
Chế Độ Điều Khiển Điều Khiển V/F, Điều Khiển Vector Không Cảm Biến (SVC)
Khả Năng Chịu Quá Tải 150% trong 60 giây (Kiểu G), 120% trong 60 giây (Kiểu P)
Giao Tiếp Truyền Thông RS485 (Modbus RTU)
Số Lượng Ngõ Vào Số 6
Số Lượng Ngõ Vào Tương Tự 2 (AI1: 0-10V/0-20mA, AI2: 0-10V/0-20mA)
Số Lượng Ngõ Ra Rơ Le 2 (NO/NC)
Số Lượng Ngõ Ra Tương Tự 1 (0-10V/0-20mA)
Chức Năng Bảo Vệ Quá Dòng, Quá Áp, Thấp Áp, Quá Nhiệt, Quá Tải, Ngắn Mạch Ngõ Ra, v.v.
Nhiệt Độ Môi Trường Hoạt Động -10°C đến 50°C
Độ Ẩm Môi Trường Hoạt Động Dưới 95% RH (Không ngưng tụ hơi nước)
Cấp Độ Bảo Vệ Vỏ IP20
Download tài liệu Biến tần INVT GD200A
INVERTER GD200A Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào19.5/25A
Định mức dòng ra14/18/5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-5R5G/7R5P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V pha 5.5/7.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-5R5G/7R5P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V pha 5.5/7.5kW