GD200A-110G/132P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 110/132kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.7k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-110G-132P-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 110/132kW, input 225/265A, output 215/260A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-110G/132P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-110G/132P-4
Công suất định mức (Tải nặng G) 110 kW
Công suất định mức (Tải nhẹ P) 132 kW
Điện áp đầu vào 3 Pha 380 V AC
Biên độ điện áp đầu vào 323 V ~ 456 V AC
Tần số đầu vào 50 Hz / 60 Hz
Biên độ tần số đầu vào 47.5 Hz ~ 52.5 Hz / 57 Hz ~ 63 Hz
Điện áp đầu ra 3 Pha 0 ~ Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0.00 ~ 400.00 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector vòng hở (SVC)
Khả năng quá tải (Tải nặng G) 150% dòng định mức trong 60 giây
Khả năng quá tải (Tải nhẹ P) 120% dòng định mức trong 60 giây
Tần số sóng mang 0.5 ~ 16 kHz
Ngõ vào số 6 (SINK/SOURCE, có thể mở rộng)
Ngõ ra số 1 (Transistor, có thể mở rộng)
Ngõ vào analog 2 (0-10V / 0-20mA, có thể cấu hình)
Ngõ ra analog 1 (0-10V / 0-20mA, có thể cấu hình)
Ngõ ra relay 2 (tiếp điểm NO/NC)
Cổng giao tiếp RS485 (Giao thức Modbus RTU)
Chức năng bảo vệ Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá nhiệt, quá tải, mất pha, ngắn mạch đầu ra, v.v.
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm hoạt động < 95% RH (không ngưng tụ)
Độ cao lắp đặt < 1000m (giảm công suất nếu cao hơn)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) Tùy thuộc khung máy
Trọng lượng Tùy thuộc khung máy
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào225/265A
Định mức dòng ra215/260A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-110G/132P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 110/132kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-110G/132P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 110/132kW