GD200A-090G-2 – Biến tần INVT GD200A điện áp vào/ra 3 pha 220V 90kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 239
Còn hàng
  • SKU: GD200A-090G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 90kW
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-090G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-090G-2
Công suất động cơ định mức (Tải nặng) 90 Kilowatt
Điện áp đầu vào định mức 3 pha 220 Volt (-15%) đến 240 Volt (+10%)
Tần số đầu vào định mức 50 Hertz / 60 Hertz (Dải tần số: 47 đến 63 Hertz)
Dòng điện đầu vào định mức 315 Ampe
Công suất biểu kiến đầu ra 112 Kilo Volt-Ampe
Dòng điện đầu ra định mức 302 Ampe
Điện áp đầu ra 0 đến Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0 đến 400 Hertz
Mô-men khởi động (Tải nặng) 0.5 Hertz / 150% (SVC); 0 Hertz / 180% (VC)
Bộ hãm (Braking Unit) Tích hợp sẵn
Cổng giao tiếp tích hợp RS485 (Hỗ trợ giao thức Modbus-RTU)
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 Độ C đến +40 Độ C
Download tài liệu Biến tần INVT GD200A
INVERTER GD200A Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD200A-090G-2 – Biến tần INVT GD200A điện áp vào/ra 3 pha 220V 90kW
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá