GD200A-037G/045P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 37/45kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.3k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-037G-045P-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 37/45kW, input 80/94A, output 75/92A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-037G/045P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-037G/045P-4
Công suất định mức (Tải nặng – G) 37 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nặng – G) 75 A
Công suất định mức (Tải nhẹ – P) 45 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nhẹ – P) 88 A
Điện áp đầu vào 3 Pha 380V – 415V AC
Tần số đầu vào 50 Hz / 60 Hz
Điện áp đầu ra 0 ~ Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz
Chế độ điều khiển V/F Control, Sensorless Vector Control (SVC)
Khả năng quá tải Tải G: 150% trong 60s, 180% trong 3s. Tải P: 120% trong 60s, 150% trong 3s
Đơn vị hãm (Braking Unit) Tích hợp (Yêu cầu điện trở hãm ngoài)
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus-RTU) tích hợp
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào80/94A
Định mức dòng ra75/92A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-037G/045P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 37/45kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-037G/045P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 37/45kW