GD200A-030G/037P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 30/37kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.2k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-030G-037P-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 30/37kW, input 70/80A, output 60/75A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-030G/037P-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-030G/037P-4
Công suất 30kW (tải nặng G) / 37kW (tải nhẹ P)
Điện áp vào 3 pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số vào 50Hz / 60Hz (±5%)
Điện áp ra 3 pha 0 ~ Điện áp vào định mức
Tần số ra 0Hz ~ 400Hz
Dòng điện ra định mức 60A (tải nặng G) / 75A (tải nhẹ P)
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC), Điều khiển momen
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây (đối với G)
120% dòng định mức trong 60 giây (đối với P)
Tần số sóng mang 0.8kHz ~ 10kHz
Cổng truyền thông RS485 (giao thức MODBUS-RTU)
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 50°C
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào70/80A
Định mức dòng ra60/75A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-030G/037P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 30/37kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-030G/037P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 30/37kW