GD20-075G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 75kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.4k
Còn hàng
  • SKU: GD20-075G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380V 75kW, input 139A, output 150A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-075G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-075G-4
Công suất định mức 75 kW
Điện áp vào định mức 3 pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số vào định mức 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Dòng điện vào định mức 145 A
Điện áp ra định mức 3 pha 0V ~ Điện áp vào định mức
Dòng điện ra định mức 150 A
Tần số đầu ra 0 Hz ~ 400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Ngõ vào số 5 ngõ vào có thể lập trình (bao gồm 1 ngõ vào xung tốc độ cao)
Ngõ vào tương tự 2 ngõ vào có thể lập trình (0-10V / 0-20mA / -10V đến +10V)
Ngõ ra số / Rơle 1 ngõ ra xung tốc độ cao, 1 ngõ ra số, 2 ngõ ra rơle
Ngõ ra tương tự 2 ngõ ra có thể lập trình (0-10V / 0-20mA)
Giao tiếp truyền thông RS485 (Chuẩn Modbus RTU)
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Catalog INVT GD20 (EN)
Thông số kỹ thuật biến tần INVT dòng GD20 (VI)
GD20 CE Declaration of Conformity
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-075G-4
Đơn vị đo W1 W2 W3 H1 H2 D1 D2
mm 282.0 160.0 226.0 560.0 542.0 238.0 138.0
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-075G-4
Đơn vị đo W1 W2 W3 W4 H1 H2 H3 H4 D1 D2
mm 352 332 306 13 580 400 570 80 238 133.8
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào139A
Định mức dòng ra150A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-075G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 75kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-075G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 75kW