GD20-5R5G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 5.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 24.6k
Còn hàng
  • SKU: GD20-5R5G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380V 5.5kW, input 19.5A, output 14A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-5R5G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-5R5G-4
Công suất động cơ phù hợp 5.5 kW
Điện áp vào định mức 3 pha 380V (-15%) đến 440V (+10%)
Tần số vào định mức 50 Hz / 60 Hz
Điện áp ra định mức 3 pha 0V đến Điện áp vào định mức
Dòng điện ra định mức 13 A
Dải tần số ra 0 – 400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây, 180% dòng điện định mức trong 3 giây
Số ngõ vào số 5
Số ngõ vào analog 2 (AI1: 0-10V/0-20mA, AI2: 0-10V)
Số ngõ ra relay 1 (NO/NC)
Số ngõ ra số/analog 1 (Ngõ ra cực thu hoặc 0-10V)
Giao tiếp truyền thông Tích hợp RS485, hỗ trợ giao thức Modbus RTU
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Download tài liệu Biến tần INVT GD20
Operation Manual dòng biến tần INVT GD20 (EN)
Thông số cơ bản dòng biến tần INVT GD20 (VI)
Catalog INVT GD20 (EN)
Thông số kỹ thuật biến tần INVT dòng GD20 (VI)
GD20 CE Declaration of Conformity
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-5R5G-4
Đơn vị đo W1 W2 H1 H2 D1 D2
mm 146.0 131.0 256.0 243.5 167.0 84.5
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-5R5G-4
Đơn vị đo W1 W2 W3 W4 H1 H2 H3 H4 D1 D2
mm 170.2 131 150 9.5 292 276 260 6 167 84.5
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào19.5A
Định mức dòng ra14A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-5R5G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 5.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-5R5G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 5.5kW
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Vũ Thị Phương Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.