GD20-1R5G-SS2 – Biến tần INVT GD20 1.5kW điện áp vào/ra 1 pha 220V
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 260
Còn hàng
  • SKU: GD20-1R5G-SS2
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-1R5G-SS2
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD20-1R5G-SS2
Công suất động cơ áp dụng 1.5 kW
Điện áp vào danh định 1 pha 220V (-15%) ~ 240V (+10%)
Tần số vào 50Hz / 60Hz
Dòng điện vào định mức 16.5 A
Điện áp ra danh định 0 ~ Điện áp vào
Dòng điện ra định mức 7.5 A
Dải tần số ra 0 ~ 400Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển Vector không cảm biến (SVC), Điều khiển V/F
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 3 giây
Mô-men khởi động 0.5Hz/150% (SVC)
Bộ hãm (Braking Unit) Tích hợp sẵn
Cổng giao tiếp Tích hợp RS485 (Giao thức Modbus-RTU)
Chức năng bảo vệ Bảo vệ quá dòng, quá áp, dưới áp, quá nhiệt, quá tải, và các chức năng khác
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Phương thức lắp đặt Lắp đặt trên tường, lắp đặt trên thanh ray (rail)
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD20-1R5G-SS2 – Biến tần INVT GD20 1.5kW điện áp vào/ra 1 pha 220V
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá