GD20-2R2G-SS2 – Biến tần INVT GD20 2.2kW điện áp vào/ra 1 pha 220V
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 276
Còn hàng
  • SKU: GD20-2R2G-SS2
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-2R2G-SS2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-2R2G-SS2
Công suất động cơ định mức 2.2 Kilowatt
Điện áp đầu vào Một pha 220 Volt (Dải cho phép từ -15% đến +10%)
Tần số đầu vào 50 Hertz / 60 Hertz (Dải cho phép từ 47 đến 63 Hertz)
Điện áp đầu ra Ba pha, 0 đến điện áp đầu vào
Dòng điện đầu ra định mức 10 Ampe
Tần số đầu ra 0 đến 400 Hertz
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây; 180% dòng điện định mức trong 10 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Phanh hãm (Braking Unit) Tích hợp sẵn
Giao tiếp truyền thông Tích hợp RS485, hỗ trợ giao thức Modbus-RTU
Ngõ vào số (DI) 5 ngõ vào, trong đó có 1 ngõ vào xung tốc độ cao
Ngõ vào analog (AI) 1 ngõ vào: 0~10 Volt hoặc 0~20mA
Ngõ ra rơ le (RO) 1 ngõ ra rơ le
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD20-2R2G-SS2 – Biến tần INVT GD20 2.2kW điện áp vào/ra 1 pha 220V
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá