GD20-5R5G-2 – Biến tần INVT GD20 3 pha 220V 5.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 20.4k
Còn hàng
  • SKU: GD20-5R5G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 220V 5.5kW, input 21A, output 20A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-5R5G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị/Mô tả
Mã sản phẩm GD20-5R5G-2
Điện áp đầu vào 3 pha 220V (-15% ~ +10%)
Tần số đầu vào 50Hz / 60Hz
Công suất định mức 5.5 kW
Dòng điện đầu ra định mức 23 A
Điện áp đầu ra 3 pha 0 ~ Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ 50°C
Cấp bảo vệ IP20
Download tài liệu Biến tần INVT GD20
Operation Manual dòng biến tần INVT GD20 (EN)
Thông số cơ bản dòng biến tần INVT GD20 (VI)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào21A
Định mức dòng ra20A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-5R5G-2 – Biến tần INVT GD20 3 pha 220V 5.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-5R5G-2 – Biến tần INVT GD20 3 pha 220V 5.5kW