GD300-250G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 250kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 20.4k
Còn hàng
  • SKU: GD300-250G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 250kW, input 485A, output 480A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-250G-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD300-250G-4
Sê-ri sản phẩm Goodrive300
Loại tải áp dụng Tải nặng (G)
Điện áp ngõ vào định mức 3 pha 380 V (-15%) ~ 440 V (+10%)
Tần số ngõ vào định mức 50 Hertz / 60 Hertz (Dải tần số: 47 ~ 63 Hertz)
Công suất động cơ áp dụng (Tải nặng) 250 Kilowatt
Dòng điện ngõ ra định mức 475 Ampe
Điện áp ngõ ra định mức 0 ~ Điện áp ngõ vào
Tần số ngõ ra định mức 0 ~ 400 Hertz
Ngõ vào số 8 ngõ vào, hỗ trợ Sink/Source (PNP/NPN)
Ngõ vào tương tự 2 ngõ vào (AI1: 0~10V/0~20mA, AI2: 0~10V/0~20mA)
Ngõ ra số 1 ngõ ra xung tốc độ cao, 1 ngõ ra collector hở, 2 ngõ ra rơ le
Ngõ ra tương tự 2 ngõ ra (AO1: 0~10V/0~20mA, AO2: 0~10V/0~20mA)
Truyền thông tích hợp Modbus RTU (RS485)
Bộ hãm (Braking Unit) Tùy chọn bên ngoài
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 độ C đến +50 độ C (Giảm công suất nếu hoạt động trên 40 độ C)
Làm mát Quạt làm mát cưỡng bức
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào485A
Định mức dòng ra480A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-250G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 250kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-250G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 250kW