GD270-450-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 450kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.7k
Còn hàng
  • SKU: GD270-450-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 450kW, input 745A, output 820A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-450-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-450-4
Công suất 450 kilowatt
Điện áp vào 3 pha AC 380-480 Volt (-15% ~ +10%)
Dòng điện vào định mức 840 Ampere (tại 400 Volt)
Điện áp ra 3 pha AC 0-Điện áp vào định mức
Dòng điện ra định mức 840 Ampere
Tần số ra 0.00-400.00 Hertz
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây, 180% dòng điện định mức trong 3 giây
Cấp bảo vệ IP20
Phương thức làm mát Làm mát bằng quạt gió cưỡng bức
Trọng lượng Khoảng 750 kilogram (Trọng lượng có thể thay đổi tùy cấu hình hoặc tủ điện)
Download tài liệu Biến tần INVT GD270
INVERTER GD270 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào745A
Định mức dòng ra820A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-450-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 450kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-450-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 450kW