GD270-220-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 220kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.1k
Còn hàng
  • SKU: GD270-220-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 220kW, input 430(411)A, output 425A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-220-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD270-220-4
Điện áp đầu vào 3 pha 380-480V (-15% ~ +10%), 50/60Hz (±5%)
Công suất định mức (G – Tải thường) 220 kW
Dòng điện định mức (G – Tải thường) 420 A
Công suất định mức (P – Tải nặng) 250 kW
Dòng điện định mức (P – Tải nặng) 470 A
Điện áp đầu ra 0 – Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0-400 Hz
Khả năng quá tải (G) 150% dòng định mức trong 60s, 180% trong 3s
Khả năng quá tải (P) 110% dòng định mức trong 60s, 130% trong 3s
Truyền thông RS485 (Modbus-RTU) tích hợp sẵn
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường làm việc -10°C ~ 50°C (G type), -10°C ~ 40°C (P type)
Độ ẩm môi trường làm việc <95% RH (không ngưng tụ)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào430(411)A
Định mức dòng ra425A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-220-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 220kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-220-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 220kW