GD270-400-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 400kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.2k
Còn hàng
  • SKU: GD270-400-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 400kW, input 660A, output 720A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-400-4
Thông Số Kỹ Thuật Giá Trị
Mã Sản Phẩm GD270-400-4
Công Suất 400 kW
Điện Áp Ngõ Vào 3 Pha 380-480 V
Tần Số Ngõ Vào 50/60 Hz
Điện Áp Ngõ Ra 0 ~ Điện Áp Ngõ Vào Định Mức
Tần Số Ngõ Ra 0 ~ 400 Hz
Dòng Điện Ngõ Ra Định Mức 760 A
Khả Năng Quá Tải 120% trong 60 giây, 150% trong 3 giây
Chế Độ Điều Khiển V/F, SVC, FVC
Cấp Độ Bảo Vệ IP20
Phương Pháp Làm Mát Làm Mát Bằng Quạt
Giao Tiếp RS485 (Modbus RTU)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào660A
Định mức dòng ra720A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-400-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 400kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-400-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 400kW