GD270-200-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 200kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 15.5k
Còn hàng
  • SKU: GD270-200-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 200kW, input 385(368)A, output 380A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-200-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-200-4
Công suất định mức 200 kW
Điện áp đầu vào 3 pha, 380V – 480V (-15% ~ +10%)
Tần số đầu vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Dòng điện đầu ra định mức 370 A
Điện áp đầu ra 3 pha, 0V đến điện áp đầu vào định mức
Dải tần số đầu ra 0 Hz – 600 Hz
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Mô men khởi động (SVC) 180% mô men định mức tại 0.5 Hz
Mô men khởi động (VC) 200% mô men định mức tại 0 Hz
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 40°C
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Độ cao lắp đặt tối đa Dưới 1000 mét (không giảm tải); trên 1000 mét cần giảm tải
Download tài liệu Biến tần INVT GD270
INVERTER GD270 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào385(368)A
Định mức dòng ra380A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-200-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 200kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-200-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 200kW