GD270-355-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 355kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17.9k
Còn hàng
  • SKU: GD270-355-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 355kW, input 655(600)A, output 650A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-355-4
Thông Số Kỹ Thuật Giá Trị
Mã Sản Phẩm GD270-355-4
Công Suất Định Mức 355 kW
Điện Áp Ngõ Vào 3 Pha AC 380-480 V
Tần Số Ngõ Vào 50/60 Hz
Điện Áp Ngõ Ra 3 Pha AC 0-Điện Áp Ngõ Vào Định Mức
Tần Số Ngõ Ra 0-400 Hz
Dòng Điện Ngõ Ra Định Mức Khoảng 670 A (tùy thuộc điện áp chính xác)
Khả Năng Quá Tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Tần Số Sóng Mang 1.0 – 16.0 kHz
Cấp Bảo Vệ IP20
Phương Pháp Làm Mát Làm mát bằng không khí cưỡng bức
Nhiệt Độ Môi Trường Hoạt Động -10°C đến +40°C
Độ Ẩm Môi Trường Hoạt Động Dưới 95% RH (không ngưng tụ)
Giao Tiếp Truyền Thông RS485 (Modbus RTU) tích hợp
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào655(600)A
Định mức dòng ra650A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-355-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 355kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-355-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 355kW