GD270-315-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 315kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17.7k
Còn hàng
  • SKU: GD270-315-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 315kW, input 605(550)A, output 600A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-315-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-315-4
Dòng sản phẩm GD270
Công suất định mức 315 kW
Điện áp vào 3 pha 380-480 V AC
Tần số vào 50/60 Hz
Điện áp ra 3 pha 0 ~ Điện áp vào
Tần số ra 0 ~ 400 Hz
Dòng điện ra định mức 630 A
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Giao tiếp RS485 (Modbus RTU) tích hợp
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào605(550)A
Định mức dòng ra600A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-315-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 315kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-315-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 315kW