GD270-022-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 22kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.2k
Còn hàng
  • SKU: GD270-022-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3P 380-480V 22kW, input 54(54)A, output 45A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-022-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD270-022-4
Công suất động cơ phù hợp 22 kW
Điện áp nguồn vào 3 pha
Dải điện áp nguồn vào 380 – 480 V AC
Tần số nguồn vào 50/60 Hz
Điện áp đầu ra 3 pha
Dải điện áp đầu ra 0 – Điện áp nguồn vào danh định
Dòng điện đầu ra danh định 45 A (Dựa trên dữ liệu tham khảo từ dòng GD270 22kW 400V)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 3 giây
Dải tần số đầu ra 0 – 400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector vòng hở (SVC)
Ngõ vào số 8 (Trong đó có 1 ngõ vào xung tốc độ cao lên đến 100kHz)
Ngõ vào tương tự 2 (AI1: 0-10V/0-20mA, AI2: -10-10V/0-10V/0-20mA)
Ngõ ra số 1 (Ngõ ra xung tần số cao lên đến 100kHz)
Ngõ ra rơ le 2 (NO/NC)
Ngõ ra tương tự 2 (AO1/AO2: 0-10V/0-20mA)
Truyền thông RS485 (Modbus-RTU) tích hợp sẵn
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Quạt làm mát cưỡng bức
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào54(54)A
Định mức dòng ra45A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-022-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 22kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-022-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 22kW