GD270-185-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 185kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 19.9k
Còn hàng
  • SKU: GD270-185-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 185kW, input 335(320)A, output 330A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-185-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-185-4
Công suất động cơ phù hợp 185 kW
Điện áp đầu vào 3 pha AC 380V – 480V
Tần số đầu vào 50 / 60 Hz
Điện áp đầu ra 3 pha AC 0V – Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0 – 400 Hz
Dòng điện đầu vào định mức ~360 A (Tham khảo từ dữ liệu tiêu chuẩn)
Dòng điện đầu ra định mức ~380 A (Tham khảo từ dữ liệu tiêu chuẩn)
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây, 180% dòng điện định mức trong 3 giây
Cấp độ bảo vệ IP20 (Điển hình cho dòng lắp tủ)
Các tính năng bảo vệ Quá dòng, Quá áp, Thấp áp, Quá nhiệt, Quá tải, Mất pha, v.v.
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào335(320)A
Định mức dòng ra330A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-185-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 185kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-185-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 185kW