GD270-2R2-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.8k
Còn hàng
  • SKU: GD270-2R2-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 2.2kW, input 6(6)A, output 5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-2R2-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-2R2-4
Công suất định mức 2.2 kW
Điện áp vào 3 Pha AC 380V – 480V
Tần số vào định mức 50/60 Hz
Điện áp ra 3 Pha AC 0V – Điện áp vào định mức
Tần số ra 0 – 600 Hz
Dòng điện ra định mức 5.0 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 50°C
Giao tiếp truyền thông Modbus RTU (qua cổng RS485)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào6(6)A
Định mức dòng ra5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-2R2-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-2R2-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 2.2kW