GD270-160-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 160kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 15k
Còn hàng
  • SKU: GD270-160-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 160kW, input 310(296)A, output 305A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-160-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-160-4
Dòng sản phẩm GD270
Công suất định mức 160 kW
Điện áp đầu vào 3 pha 380-480V
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Dòng điện đầu vào định mức 320 A
Điện áp đầu ra 3 pha 0-480V
Tần số đầu ra 0-400 Hz
Dòng điện đầu ra định mức 320 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến, Điều khiển Vector từ thông
Khả năng quá tải 120% trong 60 giây, 150% trong 3 giây
Phương thức làm mát Làm mát bằng quạt
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến +50°C
Độ ẩm hoạt động <95% RH (Không ngưng tụ)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào310(296)A
Định mức dòng ra305A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-160-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 160kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-160-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 160kW