GD270-090-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 90kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 15.4k
Còn hàng
  • SKU: GD270-090-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380V 90kW, input 200(171)A, output 180A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-090-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-090-4
Dòng sản phẩm GD270
Công suất định mức 90 kW
Điện áp vào định mức 3 pha 380V
Phạm vi điện áp vào 380V ± 15%
Tần số vào định mức 50 Hz / 60 Hz
Phạm vi tần số vào 47 Hz ~ 63 Hz
Điện áp ra định mức 3 pha 0 ~ Điện áp vào định mức
Dòng điện ra định mức 175 A
Phạm vi tần số ra 0 ~ 400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector vòng hở (SVC), Điều khiển vector vòng kín (FVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 2 giây
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus-RTU) tích hợp sẵn
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm cho phép < 95% RH (Không ngưng tụ)
Độ cao lắp đặt Dưới 1000 m
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào200(171)A
Định mức dòng ra180A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-090-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 90kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-090-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 90kW