GD270-1R5-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 1.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.2k
Còn hàng
  • SKU: GD270-1R5-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 1.5kW, input 5(5)A, output 3.7A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-1R5-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-1R5-4
Công suất định mức 1.5 kW
Điện áp đầu vào 3 pha 380-480V (-15% ~ +10%)
Tần số đầu vào 50Hz / 60Hz (±5%)
Dòng điện đầu ra định mức 3.7 A
Điện áp đầu ra 0- Điện áp đầu vào định mức
Phạm vi tần số đầu ra 0-400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ cao Dưới 1000m (không giảm tải)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào5(5)A
Định mức dòng ra3.7A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-1R5-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 1.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-1R5-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 1.5kW