GD270-030-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 30kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 20.2k
Còn hàng
  • SKU: GD270-030-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380V 30kW, input 75(56)A, output 60A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-030-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-030-4
Công suất định mức 30 kW
Điện áp vào 3 pha 380V (-15% ~ +10%)
Tần số vào 50Hz / 60Hz (±5%)
Điện áp ra 3 pha 0 ~ Điện áp vào định mức
Tần số ra 0 ~ 400 Hz
Dòng điện ra định mức 60 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60s, 180% dòng định mức trong 3s
Bộ hãm (Braking Unit) Tích hợp bộ hãm (cần điện trở hãm ngoài)
Chức năng bảo vệ Quá áp, thấp áp, quá dòng, quá tải, quá nhiệt biến tần, quá nhiệt động cơ, v.v.
Nhiệt độ môi trường làm việc -10°C ~ 50°C
Cấp bảo vệ vỏ IP20
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus-RTU)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào75(56)A
Định mức dòng ra60A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-030-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 30kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-030-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 30kW