GD200A-2R2G-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.8k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-2R2G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 2.2kW, input 5.8A, output 5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-2R2G-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-2R2G-4
Công suất động cơ phù hợp 2.2 kW (3 HP)
Điện áp nguồn vào 3 pha 380V (-15% ~ +10%), 50/60 Hz (±5%)
Điện áp nguồn ra 3 pha 0 ~ Điện áp nguồn vào
Dòng điện định mức 5.1 A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60s; 180% dòng định mức trong 3s (Loại tải G)
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC), Điều khiển Torque
Dải tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz
Tần số sóng mang 0.5 kHz ~ 15 kHz
Số lượng ngõ vào số (Digital Input) 5 (có thể lập trình)
Số lượng ngõ vào tương tự (Analog Input) 2 (AI1: 0-10V / 0-20mA; AI2: 0-10V)
Số lượng ngõ ra tương tự (Analog Output) 2 (AO1: 0-10V / 0-20mA; AO2: 0-10V / 0-20mA)
Số lượng ngõ ra relay 2 (có thể lập trình)
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus RTU)
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ làm việc -10°C ~ 50°C
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào5.8A
Định mức dòng ra5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-2R2G-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-2R2G-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 2.2kW