GD200A-037G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 37kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-037G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 37kW, input 132A, output 130A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-037G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị/Mô tả
Mã sản phẩm GD200A-037G-2
Dòng biến tần GD200A
Công suất động cơ phù hợp 37 kW
Điện áp vào 3 pha 220 VAC (-15% ~ +10%)
Tần số vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Điện áp ra 3 pha 0-220 VAC
Tần số ra 0-400 Hz
Dòng điện ra định mức 115 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Số pha vào 3 pha
Số pha ra 3 pha
Đơn vị hãm Cần kết nối điện trở hãm ngoài
Giao tiếp truyền thông RS485 (Giao thức Modbus-RTU)
Cấp bảo vệ (IP rating) IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt gió
Download tài liệu Biến tần INVT GD200A
INVERTER GD200A Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào132A
Định mức dòng ra130A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-037G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 37kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-037G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 37kW