GD200A-5R5G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 5.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17.3k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-5R5G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 5.5kW, input 21A, output 20A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-5R5G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-5R5G-2
Công suất định mức 5.5 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 220 V
Dải điện áp ngõ vào cho phép 187 V ~ 242 V
Tần số ngõ vào 50 Hz / 60 Hz
Dải tần số ngõ vào cho phép 47 Hz ~ 63 Hz
Điện áp ngõ ra 0 ~ Điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0 ~ 400 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức 26 A
Chế độ điều khiển V/F Control, Sensorless Vector Control (SVC), Torque Control
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60s, 180% dòng định mức trong 1s
Bộ hãm Tích hợp transistor hãm (cho phép kết nối điện trở hãm ngoài)
Giao tiếp RS485 (Modbus-RTU)
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 50°C (giảm tải trên 40°C)
Download tài liệu Biến tần INVT GD200A
INVERTER GD200A Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào21A
Định mức dòng ra20A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-5R5G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 5.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-5R5G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 5.5kW