GD20-7R5G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 7.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 21.9k
Còn hàng
  • SKU: GD20-7R5G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380V 7.5kW, input 25A, output 18.5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-7R5G-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD20-7R5G-4
Công suất động cơ phù hợp 7.5 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 380 V (-15%) đến 440 V (+10%)
Tần số ngõ vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Điện áp ngõ ra 3 pha 0 V đến điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0 Hz đến 400 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức 17.0 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng chịu quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Tần số đóng cắt (Carrier frequency) 0.8 kHz đến 12 kHz (điều chỉnh được)
Download tài liệu Biến tần INVT GD20
Operation Manual dòng biến tần INVT GD20 (EN)
Thông số cơ bản dòng biến tần INVT GD20 (VI)
Catalog INVT GD20 (EN)
Thông số kỹ thuật biến tần INVT dòng GD20 (VI)
GD20 CE Declaration of Conformity
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-7R5G-4
Đơn vị đo W1 W2 H1 H2 D1 D2
mm 170.0 151.0 320.0 303.5 196.3 113.0
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-7R5G-4
Đơn vị đo W1 W2 W3 W4 H1 H2 H3 H4 D1 D2
mm 191.2 151 174 11.5 370 351 324 12 196.3 113
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào25A
Định mức dòng ra18.5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-7R5G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 7.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-7R5G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 7.5kW