GD20-011G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 11kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.3k
Còn hàng
  • SKU: GD20-011G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380V 11kW, input 32A, output 25A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-011G-4
Thông số kỹ thuật Mô tả/Giá trị
Mã sản phẩm GD20-011G-4
Dòng sản phẩm Biến tần INVT GD20
Công suất 11 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 380V
Dải điện áp ngõ vào 3 pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số ngõ vào 50Hz / 60Hz
Dải tần số ngõ vào 50Hz / 60Hz (-5%) ~ (+5%)
Điện áp ngõ ra 0V ~ Điện áp ngõ vào danh định
Tần số ngõ ra 0Hz ~ 400Hz
Dòng điện ngõ ra danh định 25 A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 10 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Thời gian tăng/giảm tốc 0.00s ~ 65000s
Tần số sóng mang 1kHz ~ 15kHz (Có thể điều chỉnh)
Phương thức truyền thông Tích hợp Modbus RTU (RS485)
Độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% RH (Không ngưng tụ)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt gió
Phương pháp hãm Hãm DC, Khả năng kết nối bộ hãm động (tùy chọn)
Catalog INVT GD20 (EN)
Thông số kỹ thuật biến tần INVT dòng GD20 (VI)
GD20 CE Declaration of Conformity
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-011G-4
Đơn vị đo W1 W2 H1 H2 D1 D2
mm 170.0 151.0 320.0 303.5 196.3 113.0
Đơn vị đo W1 W2 W3 W4 H1 H2 H3 H4 D1 D2
mm 191.2 151 174 11.5 370 351 324 12 196.3 113
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào32A
Định mức dòng ra25A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-011G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 11kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-011G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 11kW