GD20-1R5G-S2 – Biến tần INVT GD20 1 pha 220-240V 1.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 15.2k
Còn hàng
  • SKU: GD20-1R5G-S2
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 1AC 220-240V 1.5kW, input 15.7A, output 7.5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-1R5G-S2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-1R5G-S2
Dòng sản phẩm GD20 series
Công suất động cơ phù hợp 1.5 kW
Điện áp ngõ vào 1 pha 220-240V AC (-15% ~ +10%)
Tần số ngõ vào 50/60 Hz (±5%)
Điện áp ngõ ra 3 pha 0-240V AC
Dòng điện ngõ ra định mức 7.5 A
Dải tần số ngõ ra 0.00 Hz – 500.00 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Ngõ vào số 5 kênh lập trình (bao gồm 1 kênh xung tốc độ cao)
Ngõ vào Analog 2 kênh (VI: 0-10V/0-5V, CI: 0-20mA/4-20mA)
Ngõ ra Relay 1 kênh
Ngõ ra Transistor 1 kênh
Ngõ ra Analog 1 kênh (0-10V hoặc 0-20mA)
Giao tiếp RS485, hỗ trợ giao thức Modbus RTU
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 50°C
Độ ẩm hoạt động Dưới 95% RH, không ngưng tụ
Độ cao hoạt động Dưới 1000m
Chức năng bảo vệ Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá tải, quá nhiệt, lỗi pha ngõ ra, v.v.
Catalog INVT GD20 (EN)
Thông số kỹ thuật biến tần INVT dòng GD20 (VI)
GD20 CE Declaration of Conformity
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-1R5G-S2
Đơn vị đo W1 W2 H1 H2 D1 D2
mm 80.0 60.0 185.0 175.0 140.5 137.3
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-1R5G-S2
Đơn vị đo W1 H1 H3 H4 D1 D2
mm 80.0 185.0 35.4 36.6 140.5 137.3
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào15.7A
Định mức dòng ra7.5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-1R5G-S2 – Biến tần INVT GD20 1 pha 220-240V 1.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-1R5G-S2 – Biến tần INVT GD20 1 pha 220-240V 1.5kW