GD20-2R2G-S2 – Biến tần INVT GD20 1 pha 220-240V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.3k
Còn hàng
  • SKU: GD20-2R2G-S2
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 1AC 220-240V 2.2kW, input 24A, output 10A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-2R2G-S2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-2R2G-S2
Công suất 2.2 kW
Điện áp ngõ vào 1 pha, 220-240 VAC
Tần số ngõ vào 50/60 Hz
Điện áp ngõ ra 3 pha, 0 đến điện áp ngõ vào
Tần số ngõ ra 0-500 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức 9.6 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 10 giây
Cổng truyền thông RS485 (Modbus-RTU)
Ngõ vào số 5 (có thể lập trình)
Ngõ vào tương tự 1 (0-10VDC hoặc 0/4-20mA)
Ngõ ra rơ-le 1
Ngõ ra số 1 (cực thu hở)
Ngõ ra tương tự 1 (0-10VDC)
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C
Catalog INVT GD20 (EN)
Thông số kỹ thuật biến tần INVT dòng GD20 (VI)
GD20 CE Declaration of Conformity
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-2R2G-S2
Đơn vị đo W1 W2 H1 H2 D1 D2
mm 80.0 60.0 185.0 175.0 140.5 137.3
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-2R2G-S2
Đơn vị đo W1 H1 H3 H4 D1 D2
mm 80.0 185.0 35.4 36.6 140.5 137.3
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào24A
Định mức dòng ra10A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-2R2G-S2 – Biến tần INVT GD20 1 pha 220-240V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-2R2G-S2 – Biến tần INVT GD20 1 pha 220-240V 2.2kW