GD20-015G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 15kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.3k
Còn hàng
  • SKU: GD20-015G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380V 15kW, input 40A, output 32A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-015G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-015G-4
Công suất 15 kW
Điện áp nguồn vào 3 pha 380V (Dải: 380V -15% ~ 440V +10%)
Điện áp nguồn ra 3 pha 0 đến điện áp nguồn vào
Dòng điện định mức đầu ra 32 A
Dòng điện định mức đầu vào 38 A
Tần số ra 0 – 400 Hz
Chế độ điều khiển V/F Control, Sensorless Vector Control (SVC)
Khả năng chịu quá tải 150% dòng định mức trong 60s, 180% dòng định mức trong 3s
Tần số sóng mang 1.0 – 15.0 kHz
Truyền thông RS485 (Modbus RTU)
Chức năng bảo vệ Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá nhiệt, quá tải động cơ, v.v.
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-015G-4
Đơn vị đo W1 W2 H1 H2 D1 D2
mm 170.0 151.0 320.0 303.5 196.3 113.0
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-015G-4
Đơn vị đo W1 W2 W3 W4 H1 H2 H3 H4 D1 D2
mm 191.2 151 174 11.5 370 351 324 12 196.3 113
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào40A
Định mức dòng ra32A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-015G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 15kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-015G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 15kW