GD20-0R4G-SS2 – Biến tần INVT GD20 0.4kW điện áp vào/ra 1 pha 220V
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 267
Còn hàng
  • SKU: GD20-0R4G-SS2
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-0R4G-SS2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-0R4G-SS2
Dòng sản phẩm Goodrive20
Công suất động cơ định mức 0.4 kilowatt
Điện áp vào định mức Một pha 220V (-15%) đến 240V (+10%)
Tần số vào định mức 50Hz / 60Hz, dải tần 47Hz đến 63Hz
Điện áp ra định mức 0 đến Điện áp vào
Dòng điện ra định mức 2.5 Ampe
Tần số ra 0Hz đến 400Hz
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 10 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển Vector không cảm biến (SVC), Điều khiển V/F
Mô-men khởi động 150% mô-men định mức tại 0.5Hz (SVC)
Bộ hãm (Braking Unit) Tích hợp sẵn
Đầu vào số (Digital Input) 5 đầu vào, trong đó 1 là đầu vào xung tốc độ cao
Đầu vào tương tự (Analog Input) 2 đầu vào: AI1: 0~10V / 0~20mA; AI2: 0~10V / 0~20mA
Đầu ra Rơ le (Relay Output) 1 đầu ra (ROA, ROB, ROC)
Đầu ra số (Digital Output) 1 đầu ra colector hở Y1
Đầu ra tương tự (Analog Output) 1 đầu ra tùy chọn 0~20mA hoặc 0~10V
Giao tiếp truyền thông Tích hợp RS485, hỗ trợ giao thức Modbus-RTU
Phương pháp làm mát Làm mát tự nhiên
Cấp độ bảo vệ IP20
Download tài liệu Biến tần INVT GD20
Operation Manual dòng biến tần INVT GD20 (EN)
Thông số cơ bản dòng biến tần INVT GD20 (VI)
Thông tin bổ sung
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD20-0R4G-SS2 – Biến tần INVT GD20 0.4kW điện áp vào/ra 1 pha 220V
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá