GD20-2R2G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380-440V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.3k
Còn hàng
  • SKU: GD20-2R2G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380-440V 2.2kW, input 5.8A, output 5.5A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-2R2G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-2R2G-4
Công suất định mức 2.2 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 380-440V AC (-15% ~ +10%)
Tần số ngõ vào 50/60 Hz (±5%)
Điện áp ngõ ra 3 pha 0-Điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0-400 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức 5.1 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Chuẩn giao tiếp RS485 (Modbus-RTU)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ +50°C
Cấp bảo vệ IP20
Tính năng bảo vệ Quá dòng, Quá áp, Thấp áp, Quá nhiệt, Ngắn mạch ngõ ra, v.v.
Download tài liệu Biến tần INVT GD20
Operation Manual dòng biến tần INVT GD20 (EN)
Thông số cơ bản dòng biến tần INVT GD20 (VI)
Catalog INVT GD20 (EN)
Thông số kỹ thuật biến tần INVT dòng GD20 (VI)
GD20 CE Declaration of Conformity
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-2R2G-4
Đơn vị đo W1 W2 H1 H2 D1 D2
mm 80.0 60.0 185.0 175.0 140.5 137.3
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-2R2G-4
Đơn vị đo W1 H1 H3 H4 D1 D2
mm 80.0 185.0 35.4 36.6 140.5 137.3
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào5.8A
Định mức dòng ra5.5A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-2R2G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380-440V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-2R2G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380-440V 2.2kW