GD20-110G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 110kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 12.5k
Còn hàng
  • SKU: GD20-110G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380V 110kW, input 210A, output 215A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-110G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-110G-4
Dòng sản phẩm Biến tần INVT GD20
Công suất định mức 110 kW
Điện áp ngõ vào định mức 3 pha 380V (-15% ~ +10%)
Tần số ngõ vào định mức 50Hz / 60Hz (±5%)
Điện áp ngõ ra định mức 3 pha 0~380V
Tần số ngõ ra 0~400 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức 210A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Thời gian tăng/giảm tốc 0.1 giây đến 3600 giây
Truyền thông tích hợp RS485 (Giao thức Modbus RTU)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Cấp độ bảo vệ IP20
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 600 x 300 x 350 mm (Kích thước tham khảo, có thể thay đổi theo phiên bản)
Trọng lượng Khoảng 50 kg (Trọng lượng tham khảo, có thể thay đổi theo phiên bản)
Download tài liệu Biến tần INVT GD20
Operation Manual dòng biến tần INVT GD20 (EN)
Thông số cơ bản dòng biến tần INVT GD20 (VI)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào201A
Định mức dòng ra215A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-110G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 110kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-110G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 110kW