GD10-1R5G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 1.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.4k
Còn hàng
  • SKU: GD10-1R5G-S2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD10 mini-economy inverter 1P 230V 1.5kW, input 15.7A, output 7.5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD10-1R5G-S2-B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD10-1R5G-S2-B
Công suất động cơ phù hợp 1.5 kW
Điện áp đầu vào 1 Pha 230V (-15% ~ +10%)
Tần số đầu vào 50/60 Hz (±5%)
Dòng điện đầu ra định mức 7.0 A
Điện áp đầu ra 0 ~ Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz
Khả năng quá tải 150% trong 60s, 180% trong 10s, 200% trong 1s
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Đơn vị hãm Tích hợp sẵn
Truyền thông RS485 (Modbus RTU) tích hợp sẵn
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm hoạt động Dưới 95% RH (không ngưng tụ)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào15.7A
Định mức dòng ra7.5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD10-1R5G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 1.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD10-1R5G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 1.5kW