GD10-0R4G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 0.4kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.3k
Còn hàng
  • SKU: GD10-0R4G-S2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD10 mini-economy inverter 1P 230V 0.4kW, input 6.5A, output 2.5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD10-0R4G-S2-B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD10-0R4G-S2-B
Công suất định mức động cơ 0.4 kW
Điện áp nguồn vào 1 pha 230V (-15% ~ +10%)
Tần số nguồn vào 50/60 Hz (±5%)
Điện áp ra 3 pha 0 ~ Điện áp nguồn vào
Tần số ra 0 ~ 400 Hz
Dòng điện ra định mức 2.5 A
Phương pháp điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 10 giây
Giao tiếp truyền thông RS485 tích hợp (Giao thức Modbus RTU)
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 50°C
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào6.5A
Định mức dòng ra2.5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD10-0R4G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 0.4kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD10-0R4G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 0.4kW