GD10-0R2G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 0.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.4k
Còn hàng
  • SKU: GD10-0R2G-S2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD10 mini-economy inverter 1P 230V 0.2kW, input 4.9A, output 1.6A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD10-0R2G-S2-B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD10-0R2G-S2-B
Công suất 0.2 kW
Điện áp vào 1 Pha, 200~240 V
Tần số vào 50/60 Hz
Điện áp ra 3 Pha, 0~240 V
Tần số ra 0~400 Hz
Dòng điện định mức vào 3.8 A
Dòng điện định mức ra 1.5 A
Phương pháp điều khiển Điều khiển V/F
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 10 giây
Tần số sóng mang 1.0 kHz ~ 15.0 kHz
Đầu vào số 3
Đầu vào analog 1 (0-10 V / 0-20 mA)
Đầu ra relay 1
Đầu ra transistor 1
Cổng truyền thông RS485 (Modbus RTU)
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 50°C
Cấp bảo vệ IP20
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 68 mm x 128 mm x 88 mm
Trọng lượng 0.7 kg
Bộ hãm Không tích hợp (Có thể kết nối ngoài)
Bộ lọc EMC Không tích hợp (Tùy chọn bộ lọc ngoài C1/C2)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào4.9A
Định mức dòng ra1.6A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD10-0R2G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 0.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD10-0R2G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 0.2kW