CHF100A-160G/200P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 160/185kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-160G-200P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 160/185kW, input 290/330A, output 300/340A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-160G/200P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-160G/200P-4
Dòng biến tần CHF100A
Điện áp ngõ vào 3 Pha 380V-440V (-15% đến +10%)
Tần số ngõ vào 50 Hz hoặc 60 Hz (±5%)
Công suất động cơ phù hợp (Loại G) 160 kW
Dòng điện định mức đầu ra (Loại G) 310 A
Công suất động cơ phù hợp (Loại P) 200 kW
Dòng điện định mức đầu ra (Loại P) 370 A
Điện áp ngõ ra 0-Điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0.00 – 400.00 Hz
Khả năng quá tải (Loại G) 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Khả năng quá tải (Loại P) 120% dòng định mức trong 60 giây, 150% dòng định mức trong 3 giây
Mô-men khởi động (SVC) 150% mô-men định mức ở 0.5 Hz
Ngõ vào Analog 3 (AI1: 0-10V/0-20mA, AI2: 0-10V/0-20mA, AI3: -10V đến +10V)
Ngõ ra Analog 2 (AO1, AO2: 0-10V hoặc 0-20mA)
Ngõ vào số (DI) 8 chân lập trình
Ngõ ra số (DO) 1 chân lập trình (mở collector)
Ngõ ra Rơ-le (RO) 2 chân lập trình (NO/NC)
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt gió
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 40°C (có thể hoạt động đến 50°C với giảm tải)
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% RH (không ngưng tụ)
Độ cao lắp đặt Dưới 1000m (trên 1000m cần giảm tải)
Truyền thông tích hợp Modbus RTU (RS485)
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) H910 x W380 x D355 mm
Trọng lượng Khoảng 60 kg
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào290/330A
Định mức dòng ra300/340A
SizeH
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-160G/200P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 160/185kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-160G/200P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 160/185kW