CHF100A-132G/160P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 132/160kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-132G-160P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 132/160kW, input 240/290A, output 250/300A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-132G/160P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-132G/160P-4
Dòng biến tần CHF100A
Điện áp ngõ vào 3 pha AC 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số ngõ vào 50Hz / 60Hz
Điện áp ngõ ra 0 ~ Điện áp ngõ vào
Tần số ngõ ra 0 ~ 400Hz
Công suất áp dụng (Kiểu G – Tải nặng) 132 kW
Dòng điện ngõ ra định mức (Kiểu G – Tải nặng) 260 A
Công suất áp dụng (Kiểu P – Tải nhẹ) 160 kW
Dòng điện ngõ ra định mức (Kiểu P – Tải nhẹ) 310 A
Khả năng quá tải (Kiểu G) 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Khả năng quá tải (Kiểu P) 120% dòng định mức trong 60 giây, 150% dòng định mức trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC), Điều khiển mô-men xoắn
Chức năng bảo vệ Quá dòng, Quá áp, Dưới áp, Quá nhiệt, Quá tải động cơ, v.v.
Phương pháp làm mát Làm mát bằng không khí cưỡng bức
Cấp độ bảo vệ IP20
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) Tham khảo datasheet chính thức
Trọng lượng Tham khảo datasheet chính thức
Download tài liệu Biến tần INVT CHF100A
INVERTER CHF100A Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào240/290A
Định mức dòng ra250/300A
SizeH
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-132G/160P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 132/160kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-132G/160P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 132/160kW