CHF100A-185G/200P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 185/200kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.2k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-185G-200P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 185/200kW, input 330/370A, output 340/380A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-185G/200P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-185G/200P-4
Điện áp vào 3 pha 380V ±15% (323V ~ 456V)
Tần số vào 50/60 Hz ±5%
Điện áp ra 3 pha 0V ~ Điện áp vào định mức
Tần số ra 0.00 ~ 400.00 Hz
Công suất định mức (Tải nhẹ – G) 185 kW
Dòng điện định mức (Tải nhẹ – G) 370 A
Công suất định mức (Tải nặng – P) 200 kW
Dòng điện định mức (Tải nặng – P) 400 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Độ phân giải tần số Số: 0.01 Hz; Analog: 0.1% tần số ra tối đa
Mô men khởi động 0.5 Hz / 150% (SVC)
Độ chính xác ổn định tốc độ ±0.5% (SVC)
Thời gian tăng/giảm tốc 0.0 ~ 6500.0 giây
Hãm một chiều (DC) Tần số hãm: 0.00 ~ 400.00 Hz; Thời gian hãm: 0.0 ~ 30.0 giây; Dòng hãm: 0.0 ~ 100.0% dòng định mức
Thiết bị đầu cuối vào số 7 đầu cuối (có thể mở rộng)
Thiết bị đầu cuối vào analog 2 đầu cuối (0~10V, 0~20mA)
Thiết bị đầu cuối ra rơle 2 đầu cuối
Thiết bị đầu cuối ra số 1 đầu cuối
Thiết bị đầu cuối ra analog 2 đầu cuối (0~10V hoặc 0~20mA)
Giao tiếp truyền thông Tích hợp RS485 (Modbus)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng không khí cưỡng bức (quạt)
Mức độ bảo vệ IP20
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào330/370A
Định mức dòng ra340/380A
SizeH
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-185G/200P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 185/200kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-185G/200P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 185/200kW