CHF100A-200G/220P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 200/220kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9.8k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-200G-220P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 200/220kW, input 370/410A, output 380/415A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-200G/220P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-200G/220P-4
Điện áp vào định mức 3 pha 380V
Tần số vào định mức 50/60 Hz
Công suất định mức (Chế độ tải nặng G) 200 kW
Dòng điện định mức (Chế độ tải nặng G) 400 A
Công suất định mức (Chế độ tải nhẹ P) 220 kW
Dòng điện định mức (Chế độ tải nhẹ P) 430 A
Điện áp ra định mức 3 pha 0 ~ Điện áp vào định mức
Tần số ra định mức 0 ~ 400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải (Chế độ G) 150% dòng định mức trong 60 giây
Khả năng quá tải (Chế độ P) 120% dòng định mức trong 60 giây
Truyền thông Tích hợp RS485 (giao thức Modbus-RTU)
Đơn vị hãm Tích hợp terminal cho điện trở hãm
Bộ lọc DC reactor Tích hợp sẵn (đối với công suất từ 90kW trở lên)
Chức năng bảo vệ Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá tải, quá nhiệt, v.v.
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào370/410A
Định mức dòng ra380/415A
SizeI
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-200G/220P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 200/220kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-200G/220P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 200/220kW